Đấu giá tài sản

ĐG TSBĐ khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm2,583,847,996 đ

Đấu giá ngày 08/09/2026

ĐG khoản nợ của Công ty TNHH Cavico Việt Nam. Giá...

Hà Nội

Giá khởi điểm38,626,228,366 đ

Đấu giá ngày 14/09/2026

ĐG TSBĐ là khoản nợ của Công ty TNHH D&G Việt Nam....

Hà Nội

Giá khởi điểm82,678,656,750 đ

Đấu giá ngày 03/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm2,719,839,995 đ

Đấu giá ngày 27/08/2026

ĐG TSBĐ khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm73,509,189,063 đ

Đấu giá ngày 21/08/2026

ĐG TSBĐ của khách hàng Nguyễn Thị Lan Hương. Giá...

Hà Nội

Giá khởi điểm18,296,736,572 đ

Đấu giá ngày 24/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm2,862,989,469 đ

Đấu giá ngày 18/08/2026

ĐG TSBĐ cho khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm81,450,625,000 đ

Đấu giá ngày 10/08/2026

ĐG TSBĐ cho khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm3,013,673,125 đ

Đấu giá ngày 10/08/2026

ĐG TSBĐ cho khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm85,737,500,000 đ

Đấu giá ngày 30/07/2026

ĐG TSBĐ cho khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm3,172,287,500 đ

Đấu giá ngày 30/07/2026

ĐG TSBĐ cho khoản nợ của Công ty CP Xuất nhập khẩu...

Hà Nội

Giá khởi điểm29,498,000,000 đ

Đấu giá ngày 12/08/2026

ĐG TSBĐ cho khoản nợ của Công ty CP Xuất nhập khẩu...

Hà Nội

Giá khởi điểm14,002,000,000 đ

Đấu giá ngày 12/08/2026

ĐG TSBĐ khoản vay của Công ty Công ty TNHH Logitex. Giá...

Hà Nội

Giá khởi điểm3,339,250,000 đ

Đấu giá ngày 21/07/2026

ĐG TSBĐ của khoản nợ của Cty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm90,250,000,000 đ

Đấu giá ngày 21/07/2026

ĐG TSBĐ đối với khoản nợ của khách hàng Phạm...

Hà Nội

Giá khởi điểm18,091,000,000 đ

Đấu giá ngày 23/07/2026

ĐG TSBĐ cho khoản nợ của Công ty CP Đầu tư Phát...

Hà Nội

Giá khởi điểm39,921,000,000 đ

Đấu giá ngày 24/07/2026

ĐG TSBĐ cho khoản nợ của Công ty CP Xuất nhập khẩu...

Hà Nội

Giá khởi điểm31,049,500,000 đ

Đấu giá ngày 13/07/2026

ĐG TSBĐ cho khoản nợ của Công ty CP Xuất nhập khẩu...

Hà Nội

Giá khởi điểm14,738,000,000 đ

Đấu giá ngày 13/07/2026

ĐG TSBĐ của khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá...

Hà Nội

Giá khởi điểm95,000,000,000 đ

Đấu giá ngày 08/07/2026

© 2016 Bản quyền thuộc Agribank AMC