Đấu giá tài sản

ĐG TSBĐ khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm2,583,847,996 đ

Đấu giá ngày 08/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Hoa...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm44,084,290,428 đ

Đấu giá ngày 23/09/2026

ĐG khoản nợ của Công ty TNHH Cavico Việt Nam. Giá...

Hà Nội

Giá khởi điểm38,626,228,366 đ

Đấu giá ngày 14/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay Công ty TNHH XNK Lương thực Thực...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm9,025,000,000 đ

Đấu giá ngày 01/10/2026

ĐG TSBĐ khoản vay Công ty TNHH MTV ĐT PGV. Giá khởi...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm1,870,000,000 đ

Đấu giá ngày 03/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay Công ty TNHH ĐT PGV. Giá khởi điểm...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm2,000,000,000 đ

Đấu giá ngày 18/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay Công ty TNHH MTV PGV và Công ty CP Tư...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm28,719,000,000 đ

Đấu giá ngày 25/09/2026

ĐG TSBĐ là khoản nợ của Công ty TNHH D&G Việt Nam....

Hà Nội

Giá khởi điểm82,678,656,750 đ

Đấu giá ngày 03/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm2,719,839,995 đ

Đấu giá ngày 27/08/2026

ĐG TSBĐ khoản vay của Công ty TNHH Logitex. Giá khởi...

Hà Nội

Giá khởi điểm73,509,189,063 đ

Đấu giá ngày 21/08/2026

ĐG TSBĐ của khách hàng Nguyễn Thị Lan Hương. Giá...

Hà Nội

Giá khởi điểm18,296,736,572 đ

Đấu giá ngày 24/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay Công ty TNHH XNK &TM Dược phẩm Y...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm8,381,850,000 đ

Đấu giá ngày 10/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay Công ty Cổ phần Huỳnh Sáng. Giá...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm10,832,130,000 đ

Đấu giá ngày 15/09/2026

ĐG TSBĐ khoản nợ của Công ty Cổ phần Phát triển...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm2,170,000,000 đ

Đấu giá ngày 27/08/2026

ĐG TSBĐ của Ông Lê Trường Sơn và Bà Võ Thị Ngọc...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm8,107,194,131 đ

Đấu giá ngày 17/09/2026

ĐG TSBĐ các khoản vay của Công ty TNHH Thương mại...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm137,700,000,000 đ

Đấu giá ngày 08/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay Công ty TNHH Đầu tư Quản lý Dự...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm30,023,100,000 đ

Đấu giá ngày 10/09/2026

ĐG TSBĐ khoản vay Công ty TNHH Thương mại và Dịch...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm15,785,000,000 đ

Đấu giá ngày 10/09/2026

ĐG TSBĐ khoản nợ Công ty TNHH TM Dịch vụ Thiết kế...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm13,630,000,000 đ

Đấu giá ngày 08/09/2026

ĐG TSBĐ khoản nợ Công ty TNHH Sản xuất Thương mại...

Tp. Hồ Chí Minh

Giá khởi điểm82,595,280,000 đ

Đấu giá ngày 11/09/2026

© 2016 Bản quyền thuộc Agribank AMC